Ltd, kq, bxh, lich thi dau, ket qua Copa Sudamericana 2020-2021

Copa Sudamericana

Copa Sudamericana Nam Mỹ

Ltd, kq, bxh, lịch thi đấu, kết quả, bảng xếp hạng, top ghi bàn giải bóng đá Copa Sudamericana 2020-2021
 
Copa Sudamericana - tổng hợp tin tức về Copa Sudamericana 2020-2021 với các giải đấu Copa Sudamericana 2020-2021 nhanh và chính xác nhất.
 
Cập nhật lịch thi đấu, kết quả, BXH, video Copa Sudamericana 24h liên tục, cũng như cung cấp link xem trực tiếp hoặc link xem sopcast các trận đấu Copa Sudamericana 2020-2021.
Lịch thi đấu
  • Ngày
    Chủ
    Tỷ số
    Khách
     
  •  T4 - 21/04/21
    • Metropolitanos
    05:15 21/04/21
    • Melgar
  •  T4 - 21/04/21
    • Atlético GO
    05:15 21/04/21
    • Newell's Old Boys
  •  T4 - 21/04/21
    • 12 De Octubre
    07:30 21/04/21
    • Rosario Central
  •  T4 - 21/04/21
    • Aucas
    07:30 21/04/21
    • Athletico Paranaense
  •  T5 - 22/04/21
    • Ceará
    05:15 22/04/21
    • Jorge Wilstermann
  •  T5 - 22/04/21
    • Guabirá
    07:30 22/04/21
    • Independiente
  •  T6 - 23/04/21
    • RB Bragantino
    05:15 23/04/21
    • Deportes Tolima
  • Kết quả

  •  T5 - 15/04/21
    • Fénix
    0 - 2 15/04/21
    • Torque
  •  T4 - 14/04/21
    • Peñarol
    4 - 1 14/04/21
    • Cerro Largo
  •  T6 - 09/04/21
    • Palestino
    2 - 1 09/04/21
    • Cobresal
  •  T6 - 09/04/21
    • Melgar
    3 - 2 09/04/21
    • Carlos Mannucci
  •  T6 - 09/04/21
    • Deportivo Pasto
    0 - 2 09/04/21
    • La Equidad
  •  T6 - 09/04/21
    • Guayaquil City
    0 - 3 09/04/21
    • Aucas
  •  T6 - 09/04/21
    • Academia Puerto Cabello
    0 - 1 09/04/21
    • Metropolitanos
  •  T6 - 09/04/21
    • River Plate
    4 - 2 09/04/21
    • Guaireña
  •  T5 - 08/04/21
    • Atlético Palmaflor
    1 - 2 08/04/21
    • Jorge Wilstermann
  •  T5 - 08/04/21
    • Sport Huancayo
    4 - 0 08/04/21
    • UTC Cajamarca

Top kiến tạo

# Cầu thủ Đội bóng Kiến tạo
1 L. Rodríguez Colón 4
2 Y. González Fluminense 3
3 C. Pellerano Ind Del Valle 3
4 B. Añor Caracas 2
5 D. Armas Univ. Católica 2
6 Fágner Corinthians 2
7 J. Fuenzalida Univ Católica 2
8 F. Martínez Univ. Católica 2
9 J. Mosquera Royal Pari 2
10 P. Pérez Independiente 2
11 O. Siles Royal Pari 2
12 A. Vargas Equidad 2
13 L. Viatri Peñarol 2
14 C. Aguada Dep. Santaní 1
15 N. Albarracín Wanderers 1